ब्रेकिंग

अज्ञात वाहनाच्या धडकेत वृद्ध इसमाचा जागीच मृत्यू ; महाबळा फाट्यावरील घटना

सचिन धानकुटे

सेलू : – भरधाव कारने धडक दिल्याने वृद्ध इसमाचा जागीच मृत्यू झाल्याची घटना महाबळा फाट्यावर आज सोमवारला सकाळच्या सुमारास घडली. होमदेवराव माधवराव वांदिले(वय७०) रा. महाबळा असे मृतक इसमाचे नाव आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार मृतक इसम आपल्या घरी असलेल्या धार्मिक कार्यक्रमासाठी केळीची पाने घेऊन शेतातून घरी परत जात होते. दरम्यान महाबळा फाट्यावर नागपूर येथून वर्ध्याच्या दिशेने जाणाऱ्या भरधाव कारने रस्ता ओलांडणाऱ्या होमदेवराव यांना जबर धडक दिली. कारच्या धडकेत ते फरफटत गेल्याने त्यांचा जागीच मृत्यू झाला. अपघातानंतर कारचालक कार घेऊन पसार झाला. सदर कार ही जांभळ्या रंगाची असल्याचे सांगितले जाते परंतु कारचा क्रमांक मिळू शकला नाही. अपघाताची माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी दाखल झाले. त्यांनी पंचनामा करून मृतदेह उत्तरीय तपासणीसाठी ग्रामीण रुग्णालय सेलू येथे पाठविला. याप्रकरणी सेलू पोलिसांनी अज्ञात कारचालका विरोधात भादंवि कलम ३०४ नुसार गुन्हा दाखल केला आहे. पुढील तपास पोलीस निरीक्षक रविंद्र गायकवाड यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोलीस उपनिरीक्षक गजानन कंगाली करीत आहे. मृतक होमदेवराव यांच्यामागे दोन मुलं, दोन मुली, स्नुषा, नातवंड असा आप्तपरिवार आहे. त्यांच्या अपघाती निधनाने गावावर शोककळा पसरली आहे.

बातमी शेअर करणायसाठी येथे क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
भाषा बदला»
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे