आरोग्य व शिक्षण

शासकीय सेवेत पदोन्नती व स्थानांतरण एका नाणीचे दोन बाजू” : ऍड बोंडे

जिल्हा न्यायाधीश भागवत यांचा निरोप समारंभ

हिंगणघाट:- “शासकीय सेवेत पदोन्नती व स्थानांतरण एका नाणीची दोन बाजू असतात. विधी क्षेत्रात न्यायाधीश म्हणून काम करीत असतांना अनेक सावधानी बाळगून, दोन्ही पक्षांचे म्हणणे ऐकून वास्तविक सत्य शोधून काढावे लागते. राजस्व, सेवा व सामाजिक क्षेत्रात अनेक सुलभता असतात, परंतु न्यायिक क्षेत्रात त्याचे विपरीत अनेक बंधने असतात. या सर्वांचा योग्य तारतम्य बसवून उत्कृष्ठ निकाल देणारे स्थानिक जिल्हा व अतिरिक्त सत्र न्यायाधीश-1, राहुल भागवत यांचे नांव हिंगणघाट न्यायिक क्षेत्रात नेहमी मोठ्या आदराने घेतले जाईल. आज त्यांना मुंबई उच्च न्यायालय, मुंबई येथे रजिस्ट्रार पदावर नेमण्यात आले आहे, उद्या त्यांना आम्ही न्यायमूर्ती या रुपात काम करतांना पाहणार” असे प्रतिपादन स्थानीय वकील संघाचे अध्यक्ष एड. राजेश बोंडे यांनी व्यक्त केले.

ते स्थानिक वकील संघ द्वारा जिल्हा व अतिरिक्त सत्र न्यायाधीश-1, राहुल भागवत यांचे स्थानांतरण मुळे आयोजित निरोप समारंभात अध्यक्ष म्हणून बोलत होते.
सदर समारंभात वरिष्ठ अधिवक्ता एड. सुटे आणि एड. मद्दलवार साहेब यांनी सुद्धा आपले विचार व्यक्त केले. यावेळी मंचावर नवीन पदोन्नत झालेले जिल्हा व अतिरिक्त सत्र न्यायाधीश-1, मेंढे साहेब, दिवाणी न्यायाधीश वरिष्ठ स्तर गणवीर मैडम, दिवाणी न्यायाधीश कनिष्ठ स्तर-1 डफरे मैडम, दिवाणी न्यायाधीश कनिष्ठ स्तर-2 पवार साहेब, दिवाणी न्यायाधीश कनिष्ठ स्तर-3 देशपांडे साहेब आणि दिवाणी न्यायाधीश कनिष्ठ स्तर-4 बोर्डे साहेब प्रामुख्याने उपस्थित होते.
यावेळी जिल्हा व अतिरिक्त सत्र न्यायाधीश-1, राहुल भागवत यांचे शाल, श्रीफळ, पुष्प्गुच्छ आणि स्मृती चिन्ह देवून सत्कार करण्यात आले. तसेच अनेक वकिलांनी स्वतंत्र रित्या भागवत साहेबांचा सत्कार केला आणि शुभेच्छा दिल्या. यावेळी अधिवक्ता संघाचे वरिष्ठ अधिवक्ता एड. एच. एस. बोंडे साहब, एड. ढगे साहब, एड. जैस्वाल साहब, एड. राउतपुरिया साहब, एड. जवादे साहब, एड. काकडे साहब, एड. अर्शी, एड. देवगिरकर, एड. अनुप जैस्वाल, एड. मुबारक मलनस, एड. वाशीमकर, एड. एजाज अहेमद, एड. इब्राहीम बख्श, एड. स्नेहल मून, एड. गजभिये, एड. विशाल खिवसरा, एड. ठाकरे, एड. बोरीकर, एड. सारिका चव्हाण, एड. अस्मिता मुंगल, एड. सविता, एड. संजोक्ता, एड. सिमरन अधिवक्ता संघाचे सचिव एड. गमे, उपाध्यक्ष एड. विरूळकर, सह सचिव अमित पंडित, कोषाध्यक्ष एड. राहुल ढगे सहित सर्व सभासद आवर्जून उपस्थित होते.
कार्यक्रमाची प्रस्तावना, सूत्र संचालन आणि आभार एड. गमे यांनी मानले. समारंभाच्या यशस्विते करिता नितेश भोयर आणि सुनील राउत यांनी सहकार्य केले. अशी माहिती एका पत्रका द्वारे एड. इब्राहीम बख्श यांनी दिली.

बातमी शेअर करणायसाठी येथे क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
भाषा बदला»
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे