आरोग्य व शिक्षण

महिला समाज मेळाव्यात यश देशमुख सन्मानित

वर-वधु परिचय मेळावा

किशोर कारंजेकर

वर्धा :- नालवाडी येथील अनुसया माता सेलिब्रेशन हॉलमध्ये संत पैकाजी महाराज सेवा समितीच्या वतीने वर्धा जिल्हा वांढेकार कुनबी महिला समाज मेळावा व वर-वधु परिचय मेळावा पार पडला. याप्रसंगी यंगेस्ट मोटिवेशनल स्पीकर पुरस्कार प्राप्त यश देशमुख यांना सन्मानित करण्यात आले.
कार्यक्रमाचे अध्यक्ष कलाताई हिवंज होत्या. वर्षा बाभूळकर, सुनीता देशमुख़, हर्शलता बाभूळकर, वैशाली हिवंज यांची प्रमुख उपस्थिती होती. होते. समारंभात जि. प. सभापती मृणाल माटे, जि. प. सदस्य उज्वला देशमुख, प. स. सभापती महेश आगे, विमल शेगोकर, नगर रचनाकार भंडारा सुनील देशमुख, इंडियन वर्ड रेकॉर्ड यश देशमुख, आर्मी ट्रेंनिग वैष्णवी कावळे, पीएचडी प्राप्त डॉ. नंदा देवढे यांचा सत्कार करण्यात आला. प्रमुख वक्ता म्हणून अपर्णा देवढे यांनी मार्गदर्शन केले. संचालन प्रा. वैशाली उरकांदे यांनी तर प्रास्ताविक अर्चना भोमले यांनी केले.

बातमी शेअर करणायसाठी येथे क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
भाषा बदला»
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे