राजकिय

अखिल भारतीय आदिवासी काँग्रेसच्या तालुकाध्यक्षपदी राजकुमार भलावी

सचिन धानकुटे

सेलू : – अखिल भारतीय आदिवासी काँग्रेसच्या सेलू तालुका अध्यक्ष पदावर नुकतीच राजकुमार भलावी यांची निवड करण्यात आली.

याप्रसंगी काँग्रेसचे नेते शेखर शेंडे यांच्या निर्देशानुसार अखिल भारतीय आदिवासी काँग्रेसचे जिल्हा अध्यक्ष ज्ञानेश्वर मडावी, उपाध्यक्ष महेंद्र शिंदे, पंढरी जुगनाके यांच्या उपस्थितीत राजकुमार भलावी यांना नियुक्ती पत्र प्रदान करण्यात आले. यावेळी महिंद्रा कौरती, सचिन पुसनाके, रुपेश टेकाम, सागर वरखेडे, प्रदिप देशमुख, विजय कुंभारे, सागर वऱ्हाडे, आकाश कुंभारे, संदीप पंधराम, घनश्याम कुंभारे, अमोल सलाम, अमित उईके आदि पदाधिकारी व सदस्य उपस्थित होते.

बातमी शेअर करणायसाठी येथे क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
भाषा बदला»
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे