ब्रेकिंग

जनावरे चोरणाऱ्या तीघांना वाहनासह अटक ; बैलजोडीसह एक बकरी जप्त

दिड महिन्यापूर्वी कोलगांव शिवारातून चोरीस गेली होती बैलजोडी

सचिन धानकुटे

सेलू : – जनावरे चोरणाऱ्या तीघांना सेलू पोलिसांनी वाहनासह अटक केली. याप्रकरणी कोलगांव शिवारातून दिड महिन्यापूर्वी चोरीस गेलेल्या एका बैलजोडीसह बकरी व वाहन असा एकूण ४ लाख ३० हजारांचा मुद्देमाल जप्त करण्यात आला. ओमप्रकाश हरीभाऊ अगलधरे(वय१९), आदेश हनुमान नागोसे(वय२२) दोन्ही रा. भुगांव व शुभम लक्ष्मण उईके(वय२२) रा. गिरोली ता. देवळी अशी अटक करण्यात आलेल्या चोरट्यांची नावे आहेत.

मिळालेल्या माहितीनुसार सेलू पोलीस ठाण्यात आकोली येथील बकरी चोरीचे प्रकरण दाखल करण्यात आले होते. याप्रकरणी पोलीस निरीक्षक रवींद्र गायकवाड यांच्या मार्गदर्शनाखाली स्थानिक गुन्हे शाखेचे पथक गस्तीवर असताना त्यांना एका मालवाहू वाहनातून चोरीच्या जनावरांची तस्करी होत असल्याची माहिती मिळाली. दरम्यान एम एच ४० एन ६१४२ क्रमांकाचे मालवाहू वाहन चोरीच्या बकरीला विकण्यासाठी सालई सोंडी परिसरात फिरत असल्याचे आढळून आले. सदर वाहन ताब्यात घेतले असता त्यात एक काळ्या रंगाची बकरी, वाहन व तीन जणांना अटक करण्यात आली. यावेळी तीघांनीही आकोली येथून बकरी चोरल्याची कबुली दिली. पोलिसांनी त्यांना पोलिसी हिसका दाखवताच त्यांनी कोलगांव शिवारातील बैलजोडी चोरल्याचे देखील सांगितले. पोलिसांनी तत्काळ त्यांच्या ताब्यातील दोन पांढऱ्या रंगाचे बैल ताब्यात घेतले. तसेच बैलजोडी मालक गोविंदा भगवान नागोसे यांना ठाण्यात बोलावून घेत खातरजमा करण्यात आली व बैलजोडी त्यांच्या स्वाधिन देखील करण्यात आली.
ही कारवाई पोलीस निरीक्षक रवींद्र गायकवाड यांच्या मार्गदर्शनात स्थानिक गुन्हे शाखेचे पथक प्रमुख अखिलेश गव्हाणे, नारायण वरठी, सचिन वाटखेडे, कपिल मेश्राम, सायबर सेलचे विशाल मडावी, अनुप कावळे आदि कर्मचाऱ्यांनी केली.

बातमी शेअर करणायसाठी येथे क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
भाषा बदला»
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे