आरोग्य व शिक्षण

जागतिक महिलादिनी महिलांसाठी मोफत शिबिर

⚜️ डॉ. प्रियंका राठोड तर्फे यशस्वी आयोजन ⚜️ शिबिरात 250 महिलांची तपासणी

दिनेश घोडमारे

सिंदी (रेल्वे) : जागतिक महिला दिनाच्या अनुषंगाने मंगळवारी स्थानिक महिला व स्त्री-रोगतज्ज्ञ डॉ. प्रियंका राठोड यांच्या मेन रोड वरील दवाखान्यात शहर आणि परिसरातील महिलांची नि:शुल्क तपासणी करून औषधोपचार करण्यात आले.

जागतिक महिला दिनाच्या निमित्ताने शहरात प्रथमच डॉ. प्रियंका राठोड (हिवंज) यांनी या उपचार शिबिराचे आयोजन केले होते. डॉ. राठोड मागील तीन वर्षांपासून येथे सेवारत आहे. या शिबिरात २५० महिला व युवतींची संपूर्ण तपासणी करण्यात आली. मधूमेह, बी.पी. हिमोग्लोबिन तपासणी करण्यात आली. तसेच वयात येणाऱ्या मुलींची यावेळी तपासणी करून त्यांना योग्य मार्गदर्शन केले. तसेच स्तनदा माता यांना देखील उचित सल्ला देण्यात आला. या शिबिरात शहर व परिसरातील बारा ते 65 वयोगटातील महिला व युवतींचा सहभाग होता.

बातमी शेअर करणायसाठी येथे क्लिक करा

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
भाषा बदला»
बातमी कॉपी करणे हा कायद्याने गुन्हा आहे